8AX390MEFC8X7.5
RubyconRubycon
Rubycon
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 8AX390MEFC8X7.5
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM RAD
Gagnablöð: 1.8AX390MEFC8X7.5.pdf2.8AX390MEFC8X7.5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 8AX390MEFC8X7.5
Hlutanúmer 8AX390MEFC8X7.5 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM RAD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 752072 pcs Gögn 1.8AX390MEFC8X7.5.pdf2.8AX390MEFC8X7.5.pdf
Spennaverðlaun 8V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.315" Dia (8.00mm)
Röð AX Ripple Núverandi @ Lágtíðni 594mA @ 120Hz
Ripple Núverandi @ Hátíðni 1.08A @ 100kHz Einkunnir -
Polarization Polar Pakki / tilfelli Radial, Can
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.138" (3.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Hæð - sæti (hámark) 0.335" (8.50mm) ESR (jafngildi röð mótspyrna) -
nákvæm lýsing 390µF 8V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C Rýmd 390µF