8AX430MEFC6.3X11
RubyconRubycon
8AX430MEFC6.3X11 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 8AX430MEFC6.3X11
Framleiðandi / Vörumerki: Rubycon
Vörulýsing CAP ALUM 430UF 20% 8V RADIAL
Gagnablöð: 1.8AX430MEFC6.3X11.pdf2.8AX430MEFC6.3X11.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 8AX430MEFC6.3X11
Hlutanúmer 8AX430MEFC6.3X11 Framleiðandi Rubycon
Lýsing CAP ALUM 430UF 20% 8V RADIAL Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 270653 pcs Gögn 1.8AX430MEFC6.3X11.pdf2.8AX430MEFC6.3X11.pdf
Spennaverðlaun 8V Tolerance ±20%
Surface Mount Land Size - Stærð / Mál 0.248" Dia (6.30mm)
Röð AX Einkunnir -
Polarization Polar Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli Radial, Can Önnur nöfn 1189-2377
8AX430M6.3X11
8AX430MEFC6.3X11-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Ævi @ Temp. 2000 Hrs @ 105°C
Lead Spacing 0.098" (2.50mm) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Impedance 67 mOhms Hæð - sæti (hámark) 0.492" (12.50mm)
ESR (jafngildi röð mótspyrna) - nákvæm lýsing 430µF 8V Aluminum Electrolytic Capacitors Radial, Can 2000 Hrs @ 105°C
Rýmd 430µF Umsóknir General Purpose