BTA25-400B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTA25-400B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTA25-400B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC 400V 25A RD-91
Gagnablöð: BTA25-400B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
175 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTA25-400B
Hlutanúmer BTA25-400B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC 400V 25A RD-91 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 18381 pcs Gögn BTA25-400B.pdf
Spenna - Off State 400V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Standard Birgir Tæki Pakki RD91
Röð - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli RD91-3 (Insulated) Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Uppsetningartegund Chassis Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing TRIAC Standard 400V 25A Chassis Mount RD91
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 25A Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 250A, 260A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 80mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 50mA