BTA25-600B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTA25-600B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTA25-600B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC 600V 25A RD-91
Gagnablöð: BTA25-600B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTA25-600B
Hlutanúmer BTA25-600B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC 600V 25A RD-91 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13440 pcs Gögn BTA25-600B.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Standard Birgir Tæki Pakki RD91
Röð - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli RD91-3 (Insulated) Önnur nöfn 497-2414
497-2414-5-ND
BTA25600B
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Standard 600V 25A Chassis Mount RD91 Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 25A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 250A, 260A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 80mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 50mA Stillingar Single
Grunneiningarnúmer BTA25
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BTA24-800CWRG
BTA24-800CWRG
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 800V TO220AB
Á lager: 30423 pcs
Sækja: BTA24-800CWRG.pdf
RFQ
BTA25-700B
BTA25-700B
Lýsing: TRIAC 700V 25A RD-91
Á lager: 12549 pcs
Sækja: BTA25-700B.pdf
RFQ
BTA25-600BW
BTA25-600BW
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 600V 25A RD-91