BTA25-800B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTA25-800B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTA25-800B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC TRIAC 25A 800V INSUL RD91
Gagnablöð: BTA25-800B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
200 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTA25-800B
Hlutanúmer BTA25-800B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC TRIAC 25A 800V INSUL RD91 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20414 pcs Gögn BTA25-800B.pdf
Spenna - Off State 800V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Standard Birgir Tæki Pakki RD91
Röð - Pökkun Bulk
Pakki / tilfelli RD91-3 (Insulated) Uppsetningartegund Chassis Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Standard 800V 25A Chassis Mount RD91 Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 25A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 250A, 260A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 80mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 50mA Stillingar Single
Grunneiningarnúmer BTA25
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BTA25-800BW
BTA25-800BW
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC ALTERNISTOR 800V 25A RD91