BTW69-800RG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BTW69-800RG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BTW69-800RG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC SCR 50A 800V INSUL TOP-3
Gagnablöð: BTW69-800RG.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um BTW69-800RG
Hlutanúmer BTW69-800RG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC SCR 50A 800V INSUL TOP-3 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13497 pcs Gögn BTW69-800RG.pdf
Spenna - Á ríki (VTM) (Max) 1.9V Spenna - Off State 800V
Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V Birgir Tæki Pakki TOP3
Röð - SCR tegund Standard Recovery
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TOP-3
Önnur nöfn 497-7194-5
BTW69-800RG-ND
BTW69800RG
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing SCR 800V 50A Standard Recovery Through Hole TOP3
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 50A Núverandi - á ríki (það (AV)) (hámark) 32A
Núverandi - Frá ríki (hámark) 10µA Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 580A, 610A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 150mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 80mA