BZW06-342B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW06-342B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW06-342B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 342V 706V DO15
Gagnablöð: BZW06-342B.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW06-342B
Hlutanúmer BZW06-342B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 342V 706V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6821 pcs Gögn BZW06-342B.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 342V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 706V
Spenna - sundurliðun (mín) 380V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-15 Röð BZW06, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Tape & Box (TB) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.7A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 180pF @ 1MHz
Tvíátta rásir 1 Grunneiningarnúmer BZW06
Umsóknir General Purpose
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
BZW06-342 A0G
BZW06-342 A0G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 342V 706V DO204AC