BZW06-342RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW06-342RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW06-342RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 342V 706V DO15
Gagnablöð: BZW06-342RL.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW06-342RL
Hlutanúmer BZW06-342RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 342V 706V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 3727 pcs Gögn BZW06-342RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 342V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 706V
Spenna - sundurliðun (mín) 380V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki DO-15
Röð BZW06, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 600W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.7A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 360pF @ 1MHz Grunneiningarnúmer BZW06