BZW06-342BRL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW06-342BRL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW06-342BRL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 342V 706V DO15
Gagnablöð: BZW06-342BRL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW06-342BRL
Hlutanúmer BZW06-342BRL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 342V 706V DO15 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 525209 pcs Gögn BZW06-342BRL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 342V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 706V
Spenna - sundurliðun (mín) 380V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki DO-15 Röð BZW06, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 600W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli DO-204AC, DO-15, Axial
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 5.7A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 180pF @ 1MHz
Tvíátta rásir 1 Grunneiningarnúmer BZW06
Umsóknir General Purpose
skyldar vörur
BZW06-376B
BZW06-376B
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TVS DIODE 376V 776V DO15
Á lager: 454622 pcs
Sækja: BZW06-376B.pdf
RFQ
BZW06-376 B0G
BZW06-376 B0G
Framleiðendur: TSC (Taiwan Semiconductor)
Lýsing: TVS DIODE 376V 776V DO204AC
Á lager: 976596 pcs
Sækja: BZW06-376 B0G.pdf
RFQ
BZW06-342 R0G
BZW06-342 R0G
Lýsing: TVS DIODE 342V 706V DO204AC
Sækja: BZW06-342 R0G.pdf
BZW06-342B R0G
BZW06-342B R0G
Sækja: BZW06-342B R0G.pdf
Sækja: BZW06-342 B0G.pdf
Lýsing: TVS DIODE 342V 706V DO15
Sækja: BZW06-342B.pdf
BZW06-342B A0G
BZW06-342B A0G
Sækja: BZW06-342B A0G.pdf
BZW06-376 A0G
BZW06-376 A0G
Sækja: BZW06-376 A0G.pdf
Sækja: BZW06-376 R0G.pdf
Sækja: BZW06-376B A0G.pdf
BZW06-342B B0G
BZW06-342B B0G
Sækja: BZW06-342B B0G.pdf
BZW06-342RL
BZW06-342RL
Sækja: BZW06-342RL.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by