BZW50-68RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-68RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-68RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 68V 157V R-6
Gagnablöð: BZW50-68RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-68RL
Hlutanúmer BZW50-68RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 68V 157V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 28822 pcs Gögn BZW50-68RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 68V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 157V
Spenna - sundurliðun (mín) 75.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli R6, Axial Önnur nöfn 497-12482-1
BZW5068RL
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 382A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 3000pF @ 1MHz