BZW50-33RL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-33RL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-33RL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 33V 76V R-6
Gagnablöð: BZW50-33RL.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-33RL
Hlutanúmer BZW50-33RL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 33V 76V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 54880 pcs Gögn BZW50-33RL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 33V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 76V
Spenna - sundurliðun (mín) 36.6V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki R-6
Röð BZW50, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 5000W (5kW) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli R6, Axial Önnur nöfn 497-12761-2
BZW50-33RL-ND
BZW5033RL
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 789A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 5750pF @ 1MHz