BZW50-39BRL
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
BZW50-39BRL Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: BZW50-39BRL
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 39V 90V R-6
Gagnablöð: BZW50-39BRL.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um BZW50-39BRL
Hlutanúmer BZW50-39BRL Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 39V 90V R-6 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 66309 pcs Gögn BZW50-39BRL.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 39V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 90V
Spenna - sundurliðun (mín) 43.3V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki R-6 Röð BZW50, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 5000W (5kW)
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli R6, Axial
Vinnuhitastig - Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 667A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 2400pF @ 1MHz