ESDA8V2-1MX2
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDA8V2-1MX2 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDA8V2-1MX2
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 5V 18.5V 2UQFN
Gagnablöð: ESDA8V2-1MX2.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDA8V2-1MX2
Hlutanúmer ESDA8V2-1MX2 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 5V 18.5V 2UQFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 655047 pcs Gögn ESDA8V2-1MX2.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 5V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 18.5V
Spenna - sundurliðun (mín) 8.2V Einátta rásir 1
Gerð Zener Birgir Tæki Pakki 2-µQFN (1.45x1.0)
Röð ESDA, TRANSIL™ Power Line Protection No
Power - Peak Pulse 500W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 2-UFDFN Önnur nöfn 497-10558-2
ESDA8V2-1MX2-ND
ESDA8V21MX2
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 27A (8/20µs) Rýmd @ Tíðni 350pF @ 1MHz