ESDALC20-1BF4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDALC20-1BF4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDALC20-1BF4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 20V 37V 0201
Gagnablöð: ESDALC20-1BF4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDALC20-1BF4
Hlutanúmer ESDALC20-1BF4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 20V 37V 0201 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 285758 pcs Gögn ESDALC20-1BF4.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 20V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp 37V
Spenna - sundurliðun (mín) 22V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki 0201 Röð ESDA
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 90W
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli 0201 (0603 Metric)
Önnur nöfn 497-16429-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Núverandi - Peak Pulse (10 / 1000μs) 2.4A (8/20µs)
Rýmd @ Tíðni 10.5pF @ 1MHz Tvíátta rásir 1