ESDALC25-2BP5
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
ESDALC25-2BP5 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: ESDALC25-2BP5
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TVS DIODE 24V SOT665
Gagnablöð: ESDALC25-2BP5.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um ESDALC25-2BP5
Hlutanúmer ESDALC25-2BP5 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TVS DIODE 24V SOT665 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 305900 pcs Gögn ESDALC25-2BP5.pdf
Voltage - Reverse Standoff (Typ) 24V Spenna - Klemma (Max) @ Ipp -
Spenna - sundurliðun (mín) 25V Gerð Zener
Birgir Tæki Pakki SOT-665 Röð ESDA, TRANSIL™
Power Line Protection No Power - Peak Pulse 50W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli SOT-665
Önnur nöfn 497-5542-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)