L6932D1.8TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L6932D1.8TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L6932D1.8TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.8V 2A 8SO
Gagnablöð: L6932D1.8TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L6932D1.8TR
Hlutanúmer L6932D1.8TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.8V 2A 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 69530 pcs Gögn L6932D1.8TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-5882-2
E-L6932D1.8TR
E-L6932D1.8TR-ND
L6932D1.8TR-ND
Vinnuhitastig -25°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 2A 8-SO Núverandi - Quiescent (IQ) 400µA
Núverandi - Output 2A Control Features Enable, Power Good
Grunneiningarnúmer L6932
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
L6932D1.5
L6932D1.5
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 1.5V 2A 8SO
Á lager: 95094 pcs
Sækja: L6932D1.5.pdf
RFQ
L6932D1.2
L6932D1.2
Lýsing: IC REG LINEAR POS ADJ 2A 8SO
Á lager: 37293 pcs
Sækja: L6932D1.2.pdf
RFQ
L6932D1.8
L6932D1.8
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 2A 8SO