L6932D2.5TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
L6932D2.5TR Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L6932D2.5TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.5V 2A 8SO
Gagnablöð: L6932D2.5TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um L6932D2.5TR
Hlutanúmer L6932D2.5TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.5V 2A 8SO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 86647 pcs Gögn L6932D2.5TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki 8-SO Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-5909-2
L6932D25TR
Vinnuhitastig -25°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 2A 8-SO Núverandi - Quiescent (IQ) 400µA
Núverandi - Output 2A Control Features Enable, Power Good