L6933H1.2TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: L6933H1.2TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR POS ADJ 2A 8HSO
Gagnablöð: L6933H1.2TR.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um L6933H1.2TR
Hlutanúmer L6933H1.2TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR POS ADJ 2A 8HSO Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5241 pcs Gögn L6933H1.2TR.pdf
Spennafall (Max) - Spenna - Output (mín / fast) 1.2V
Spenna - Output (Max) 5V Spenna - inntak (hámark) 14V
Birgir Tæki Pakki 8-HSO Röð -
Verndaraðgerðir Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad PSRR 75dB (120Hz)
Output Tegund Adjustable Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-6145-2
L6933H12TR
Vinnuhitastig -25°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Adjustable 1 Output 1.2 V ~ 5 V 2A 8-HSO Núverandi - Quiescent (IQ) 400µA
Núverandi - Output 2A Control Features Enable, Power Good