LD39100PU12R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39100PU12R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39100PU12R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.2V 1A 6DFN
Gagnablöð: 1.LD39100PU12R.pdf2.LD39100PU12R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39100PU12R
Hlutanúmer LD39100PU12R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.2V 1A 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 123525 pcs Gögn 1.LD39100PU12R.pdf2.LD39100PU12R.pdf
Spennafall (Max) 0.4V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 1.2V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 65dB ~ 62dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.2V 1A 6-DFN (3x3)
Núverandi - Framboð (Hámark) 300µA Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA
Núverandi - Output 1A Control Features Enable, Power Good
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LD39080PT-R
LD39080PT-R
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR POS ADJ 800MA PPAK
Á lager: 255129 pcs
Sækja: LD39080PT-R.pdf
RFQ
LD39100PU18RY
LD39100PU18RY
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 1A 6DFN
Á lager: 253781 pcs
Sækja: LD39100PU18RY.pdf
RFQ
LD39100PU12RY
LD39100PU12RY
Lýsing: IC REG LINEAR 1.2V 1A 6DFN