LD39100PU33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39100PU33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39100PU33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 1A 6DFN
Gagnablöð: 1.LD39100PU33R.pdf2.LD39100PU33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39100PU33R
Hlutanúmer LD39100PU33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 1A 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 53486 pcs Gögn 1.LD39100PU33R.pdf2.LD39100PU33R.pdf
Spennafall (Max) 0.4V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Cut Tape (CT)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 65dB ~ 62dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17047-1 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 1A 6-DFN (3x3) Núverandi - Framboð (Hámark) 300µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA Núverandi - Output 1A
Control Features Enable, Power Good
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
LD39080PT18-R
LD39080PT18-R
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IC REG LINEAR 1.8V 800MA PPAK
Á lager: 63547 pcs
Sækja: LD39080PT18-R.pdf
RFQ
LD39115J10R
LD39115J10R
Lýsing: IC REG LINEAR 1V 150MA 4FLIPCHIP
Á lager: 6713 pcs
Sækja: LD39115J10R.pdf
RFQ
LD39100PU33RY
LD39100PU33RY
Lýsing: IC REG LINEAR 3.3V 1A 6DFN