LD39100PU12RY
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39100PU12RY Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39100PU12RY
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 1.2V 1A 6DFN
Gagnablöð: 1.LD39100PU12RY.pdf2.LD39100PU12RY.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
6000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39100PU12RY
Hlutanúmer LD39100PU12RY Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 1.2V 1A 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 98530 pcs Gögn 1.LD39100PU12RY.pdf2.LD39100PU12RY.pdf
Spennafall (Max) 0.4V @ 1A Spenna - Output (mín / fast) 1.2V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (3x3) Röð Automotive, AEC-Q100
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature, Short Circuit Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 6-VDFN Exposed Pad PSRR 65dB ~ 62dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-16699-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.2V 1A 6-DFN (3x3) Núverandi - Framboð (Hámark) 300µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA Núverandi - Output 1A