LD39115J18R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39115J18R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39115J18R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 1.8V 150MA 4FLIPCHIP
Gagnablöð: LD39115J18R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39115J18R
Hlutanúmer LD39115J18R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 1.8V 150MA 4FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 317419 pcs Gögn LD39115J18R.pdf
Spennafall (Max) 0.11V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 1.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-FlipChip Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4-UFBGA, FCBGA PSRR 74dB ~ 67dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17878-2
LD39115J18R-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 1.8V 150mA 4-FlipChip Núverandi - Framboð (Hámark) 70µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA Núverandi - Output 150mA