LD39115J25R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39115J25R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39115J25R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 2.5V 150MA 4FLIPCHIP
Gagnablöð: LD39115J25R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
10000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39115J25R
Hlutanúmer LD39115J25R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 2.5V 150MA 4FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 258811 pcs Gögn LD39115J25R.pdf
Spennafall (Max) 0.11V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 2.5V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-FlipChip (0.79x0.79) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4-UFBGA, FCBGA PSRR 74dB ~ 67dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-12833-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.5V 150mA 4-FlipChip (0.79x0.79) Núverandi - Framboð (Hámark) 70µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA Núverandi - Output 150mA