LD39115J28R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LD39115J28R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LD39115J28R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LIN 2.8V 150MA 4FLIPCHIP
Gagnablöð: LD39115J28R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LD39115J28R
Hlutanúmer LD39115J28R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LIN 2.8V 150MA 4FLIPCHIP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 258148 pcs Gögn LD39115J28R.pdf
Spennafall (Max) 0.11V @ 100mA Spenna - Output (mín / fast) 2.8V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 5.5V
Birgir Tæki Pakki 4-FlipChip Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 4-UFBGA, FCBGA PSRR 74dB ~ 67dB (1kHz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.8V 150mA 4-FlipChip
Núverandi - Framboð (Hámark) 70µA Núverandi - Quiescent (IQ) 50µA
Núverandi - Output 150mA Control Features Enable