LDK220PU27R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK220PU27R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK220PU27R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 2.7V 200MA 6DFN
Gagnablöð: LDK220PU27R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK220PU27R
Hlutanúmer LDK220PU27R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 2.7V 200MA 6DFN Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 122306 pcs Gögn LDK220PU27R.pdf
Spennafall (Max) 0.35V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 2.7V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Birgir Tæki Pakki 6-DFN (1.2x1.3) Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Original-Reel®
Pakki / tilfelli 6-XFDFN PSRR 55dB ~ 50dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-14829-6 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 2.7V 200mA 6-DFN (1.2x1.3) Núverandi - Framboð (Hámark) 100µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 90µA Núverandi - Output 200mA