LDK220U33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK220U33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK220U33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT89
Gagnablöð: 1.LDK220U33R.pdf2.LDK220U33R.pdf3.LDK220U33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK220U33R
Hlutanúmer LDK220U33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT89 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 281799 pcs Gögn 1.LDK220U33R.pdf2.LDK220U33R.pdf3.LDK220U33R.pdf
Spennafall (Max) 0.35V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 13.2V
Birgir Tæki Pakki SOT-89 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-243AA PSRR 55dB ~ 50dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17107-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 3.3V 200mA SOT-89 Núverandi - Framboð (Hámark) 100µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 90µA Núverandi - Output 200mA