LDK320ADU120R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK320ADU120R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK320ADU120R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 12V 200MA SOT89
Gagnablöð: 1.LDK320ADU120R.pdf2.LDK320ADU120R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK320ADU120R
Hlutanúmer LDK320ADU120R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 12V 200MA SOT89 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 858721 pcs Gögn 1.LDK320ADU120R.pdf2.LDK320ADU120R.pdf
Spennafall (Max) 0.35V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 12V
Spenna - Output (Max) - Spenna - inntak (hámark) 18V
Birgir Tæki Pakki SOT-89 Röð -
Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli TO-243AA PSRR 88dB ~ 48dB (120Hz ~ 10kHz)
Output Tegund Fixed Output Configuration Positive
Önnur nöfn 497-17801-2 Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ)
Fjöldi eftirlitsaðila 1 Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 200mA SOT-89
Núverandi - Framboð (Hámark) 100µA Núverandi - Quiescent (IQ) 90µA
Núverandi - Output 200mA Control Features Enable