LDK320ADU33R
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
LDK320ADU33R Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: LDK320ADU33R
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT89
Gagnablöð: 1.LDK320ADU33R.pdf2.LDK320ADU33R.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um LDK320ADU33R
Hlutanúmer LDK320ADU33R Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT89 Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 177758 pcs Gögn 1.LDK320ADU33R.pdf2.LDK320ADU33R.pdf
Spennafall (Max) 0.35V @ 200mA Spenna - Output (mín / fast) 3.3V
Spenna - inntak (hámark) 18V Birgir Tæki Pakki SOT-89
Röð - Verndaraðgerðir Over Current, Over Temperature
Pökkun Cut Tape (CT) Pakki / tilfelli TO-243AA
PSRR 88dB (120Hz) Output Tegund Fixed
Output Configuration Positive Önnur nöfn 497-17585-1
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Fjöldi eftirlitsaðila 1
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
nákvæm lýsing Linear Voltage Regulator IC 1 Output 200mA SOT-89 Núverandi - Framboð (Hámark) 100µA
Núverandi - Quiescent (IQ) 90µA Núverandi - Output 200mA