PD55008L-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
PD55008L-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD55008L-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRANSISTOR RF 5X5 POWERFLAT
Gagnablöð: PD55008L-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD55008L-E
Hlutanúmer PD55008L-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRANSISTOR RF 5X5 POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5990 pcs Gögn PD55008L-E.pdf
Spenna - Próf 12.5V Spennaverðlaun 40V
Transistor Tegund LDMOS Birgir Tæki Pakki PowerFLAT™ (5x5)
Röð - Power - Output 8W
Pökkun Original-Reel® Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN
Önnur nöfn 497-6473-6 Noise Figure -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Gain 19dB Tíðni 500MHz
nákvæm lýsing RF Mosfet LDMOS 12.5V 150mA 500MHz 19dB 8W PowerFLAT™ (5x5) Núverandi einkunn 5A
Núverandi - Próf 150mA Grunneiningarnúmer PD55008
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
PD55008
PD55008
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: FET RF 40V 500MHZ POWERFLAT