PD55008S-E
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
PD55008S-E Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: PD55008S-E
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing FET RF 40V 500MHZ PWRSO10
Gagnablöð: PD55008S-E.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um PD55008S-E
Hlutanúmer PD55008S-E Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing FET RF 40V 500MHZ PWRSO10 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5307 pcs Gögn PD55008S-E.pdf
Spenna - Próf 12.5V Spennaverðlaun 40V
Transistor Tegund LDMOS Birgir Tæki Pakki PowerSO-10RF (Straight Lead)
Röð - Power - Output 8W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli PowerSO-10 Exposed Bottom Pad
Önnur nöfn 497-5300-5
PD55008SE
Noise Figure -
Vöktunarnæmisstig (MSL) 2 (1 Year) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Gain 17dB Tíðni 500MHz
nákvæm lýsing RF Mosfet LDMOS 12.5V 150mA 500MHz 17dB 8W PowerSO-10RF (Straight Lead) Núverandi einkunn 4A
Núverandi - Próf 150mA Grunneiningarnúmer PD55008