STGD18N40LZ-1
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGD18N40LZ-1 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGD18N40LZ-1
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 420V 25A 125W IPAK
Gagnablöð: STGD18N40LZ-1.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGD18N40LZ-1
Hlutanúmer STGD18N40LZ-1 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 420V 25A 125W IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63469 pcs Gögn STGD18N40LZ-1.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 420V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.7V @ 4.5V, 10A
Prófunarskilyrði 300V, 10A, 5V Td (á / af) @ 25 ° C 650ns/13.5µs
Skipta orku - Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð PowerMESH™ Power - Max 125W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
Önnur nöfn 497-15121-5
STGD18N40LZ-1-ND
Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Logic
IGBT Tegund - Hliðargjald 29nC
nákvæm lýsing IGBT 420V 25A 125W Through Hole I-PAK Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 40A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 25A Grunneiningarnúmer STG*18N