STGD25N40LZAG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGD25N40LZAG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGD25N40LZAG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing POWER TRANSISTORS
Gagnablöð: STGD25N40LZAG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGD25N40LZAG
Hlutanúmer STGD25N40LZAG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing POWER TRANSISTORS Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 104571 pcs Gögn STGD25N40LZAG.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 435V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.25V @ 4V, 6A
Prófunarskilyrði 300V, 10A, 1 kOhm, 5V Td (á / af) @ 25 ° C 1.1µs/4.6µs
Skipta orku - Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð Automotive, AEC-Q101 Power - Max 125W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
Önnur nöfn 497-17642-2 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Logic
IGBT Tegund - Hliðargjald 26nC
nákvæm lýsing IGBT 435V 25A 125W Surface Mount DPAK Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 50A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 25A