STGD18N40LZT4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGD18N40LZT4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGD18N40LZT4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 420V 25A 125W DPAK
Gagnablöð: STGD18N40LZT4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
5000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGD18N40LZT4
Hlutanúmer STGD18N40LZT4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 420V 25A 125W DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 115764 pcs Gögn STGD18N40LZT4.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 420V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 1.7V @ 4.5V, 10A
Prófunarskilyrði 300V, 10A, 5V Td (á / af) @ 25 ° C 650ns/13.5µs
Skipta orku - Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð Automotive, AEC-Q101, PowerMESH™ Power - Max 125W
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63
Önnur nöfn 497-7010-2 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Logic
IGBT Tegund - Hliðargjald 29nC
nákvæm lýsing IGBT 420V 25A 125W Surface Mount DPAK Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 40A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 25A Grunneiningarnúmer STG*18N