STGW80H65DFB-4
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW80H65DFB-4 Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW80H65DFB-4
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT BIPO 650V 80A TO247
Gagnablöð: STGW80H65DFB-4.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW80H65DFB-4
Hlutanúmer STGW80H65DFB-4 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT BIPO 650V 80A TO247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8528 pcs Gögn STGW80H65DFB-4.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 80A
Prófunarskilyrði 400V, 80A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 84ns/280ns
Skipta orku 2.1mJ (on), 1.5mJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-4L
Röð - Reverse Recovery Time (trr) 85ns
Power - Max 469W Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-4 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 414nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 120A 469W Through Hole TO-247-4L Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 240A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 120A