STGW80H65FB
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STGW80H65FB Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STGW80H65FB
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IGBT 650V 120A 469W TO-247
Gagnablöð: STGW80H65FB.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
30 pcs
120 pcs
510 pcs
1020 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STGW80H65FB
Hlutanúmer STGW80H65FB Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IGBT 650V 120A 469W TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12083 pcs Gögn STGW80H65FB.pdf
Spenna - Upplausn safnara (Max) 650V Vce (á) (Hámark) @ Vge, Ic 2V @ 15V, 80A
Prófunarskilyrði 400V, 80A, 10 Ohm, 15V Td (á / af) @ 25 ° C 84ns/280ns
Skipta orku 2.1mJ (on), 1.5mJ (off) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð - Power - Max 469W
Pökkun Tube Pakki / tilfelli TO-247-3
Önnur nöfn 497-15134-5 Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Type Standard
IGBT Tegund Trench Field Stop Hliðargjald 414nC
nákvæm lýsing IGBT Trench Field Stop 650V 120A 469W Through Hole TO-247-3 Núverandi - Safnari Pulsed (Icm) 240A
Núverandi - Safnari (Ic) (Hámark) 120A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
STGW80H65FB-4
STGW80H65FB-4
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: IGBT BIPO 650V 80A TO247