STL200N45LF7
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL200N45LF7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 45V 120A POWERFLAT
Gagnablöð: STL200N45LF7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL200N45LF7
Hlutanúmer STL200N45LF7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 45V 120A POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 118753 pcs Gögn STL200N45LF7.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 1.2V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (5x6)
Röð STripFET™ F7 Rds On (Max) @ Id, Vgs 1.8 mOhm @ 18A, 10V
Orkunotkun (hámark) 150W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 5170pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 33nC @ 4.5V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 4.5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 45V nákvæm lýsing N-Channel 45V 120A (Tc) 150W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6)
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 120A (Tc)