STL20NF06LAG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STL20NF06LAG Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL20NF06LAG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET NCH 60V 20A POWERFLAT
Gagnablöð: 1.STL20NF06LAG.pdf2.STL20NF06LAG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL20NF06LAG
Hlutanúmer STL20NF06LAG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET NCH 60V 20A POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 178767 pcs Gögn 1.STL20NF06LAG.pdf2.STL20NF06LAG.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Vgs (hámark) ±20V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (5x6)
Röð Automotive, AEC-Q101, STripFET™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 40 mOhm @ 4A, 10V
Orkunotkun (hámark) 4.8W (Ta), 75W (Tc) Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 670pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 22.5nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 5V, 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 60V nákvæm lýsing N-Channel 60V 20A (Tc) 4.8W (Ta), 75W (Tc) Surface Mount PowerFlat™ (5x6)
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 20A (Tc)