STL20DNF06LAG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STL20DNF06LAG
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET 2NCH 60V 20A POWERFLAT
Gagnablöð: 1.STL20DNF06LAG.pdf2.STL20DNF06LAG.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
3000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STL20DNF06LAG
Hlutanúmer STL20DNF06LAG Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET 2NCH 60V 20A POWERFLAT Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 178811 pcs Gögn 1.STL20DNF06LAG.pdf2.STL20DNF06LAG.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 2.5V @ 250µA Birgir Tæki Pakki PowerFlat™ (5x6)
Röð Automotive, AEC-Q101 Rds On (Max) @ Id, Vgs 40 mOhm @ 4A, 10V
Power - Max 75W Pökkun Tape & Reel (TR)
Pakki / tilfelli 8-PowerVDFN Vinnuhitastig -55°C ~ 175°C (TJ)
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 670pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 22.5nC @ 10V FET tegund 2 N-Channel (Dual)
FET eiginleiki Logic Level Gate Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 60V
nákvæm lýsing Mosfet Array 2 N-Channel (Dual) 60V 20A 75W Surface Mount PowerFlat™ (5x6) Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 20A