STM32L021D4P7TR
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L021D4P7TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TSSOP 14 BODY 4.4 PI
Gagnablöð: STM32L021D4P7TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L021D4P7TR
Hlutanúmer STM32L021D4P7TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TSSOP 14 BODY 4.4 PI Leiða frjáls staða / RoHS staða
Magn í boði 97532 pcs Gögn STM32L021D4P7TR.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 14-TSSOP
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 2K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 16KB (16K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 14-TSSOP (0.173", 4.40mm Width)
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C (TA)
Fjöldi I / O 11 EEPROM stærð 512 x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 16KB (16K x 8) FLASH 14-TSSOP Gögn Breytir A/D 4x12b