STM32L021K4T6
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L021K4T6
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 16KB FLASH 32LQFP
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L021K4T6
Hlutanúmer STM32L021K4T6 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 16KB FLASH 32LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.65 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 32-LQFP (7x7)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 2K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 16KB (16K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 32-LQFP
Önnur nöfn 497-17903
STM32L021K4T6-ND
Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA) Fjöldi I / O 28
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 512 x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 16KB (16K x 8) FLASH 32-LQFP (7x7)