STM32L031C6T7
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L031C6T7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 32KB FLASH 48LQFP
Gagnablöð: 1.STM32L031C6T7.pdf2.STM32L031C6T7.pdf3.STM32L031C6T7.pdf4.STM32L031C6T7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L031C6T7
Hlutanúmer STM32L031C6T7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 32KB FLASH 48LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Birgir Tæki Pakki 48-LQFP (7x7)
Hraði 32MHz Röð STM32L0
RAM stærð 8K x 8 Program Minni Tegund FLASH
Program Memory Size 32KB (32K x 8) Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, POR, PWM, WDT
Pökkun Tray Pakki / tilfelli 48-LQFP
Önnur nöfn 497-16803 Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C (TA) Fjöldi I / O 38
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 1K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 32KB (32K x 8) FLASH 48-LQFP (7x7)