STM32L151RCT6TR
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151RCT6TR
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64LQFP
Gagnablöð: STM32L151RCT6TR.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151RCT6TR
Hlutanúmer STM32L151RCT6TR Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 256KB FLASH 64LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 31615 pcs Gögn STM32L151RCT6TR.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Hraði 32MHz
Röð STM32L1 RAM stærð 32K x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 256KB (256K x 8)
Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT Pökkun Tape & Reel (TR)
Oscillator Tegund Internal Vinnuhitastig -40°C ~ 85°C (TA)
Fjöldi I / O 51 Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant EEPROM stærð 8K x 8
nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 256KB (256K x 8) FLASH Gögn Breytir A/D 21x12b; D/A 2x12b