STM32L151RDT7
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STM32L151RDT7
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing IC MCU 32BIT 384KB FLASH 64LQFP
Gagnablöð: STM32L151RDT7.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
960 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STM32L151RDT7
Hlutanúmer STM32L151RDT7 Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing IC MCU 32BIT 384KB FLASH 64LQFP Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20883 pcs Gögn STM32L151RDT7.pdf
Spenna - Framboð (Vcc / Vdd) 1.8 V ~ 3.6 V Hraði 32MHz
Röð STM32L1 RAM stærð 48K x 8
Program Minni Tegund FLASH Program Memory Size 384KB (384K x 8)
Yfirborðslegur Brown-out Detect/Reset, DMA, I²S, POR, PWM, WDT Oscillator Tegund Internal
Vinnuhitastig -40°C ~ 105°C (TA) Fjöldi I / O 51
Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
EEPROM stærð 12K x 8 nákvæm lýsing ARM® Cortex®-M3 STM32L1 Microcontroller IC 32-Bit 32MHz 384KB (384K x 8) FLASH