STW52NK25Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW52NK25Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW52NK25Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 250V 52A TO-247
Gagnablöð: STW52NK25Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW52NK25Z
Hlutanúmer STW52NK25Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 250V 52A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 20498 pcs Gögn STW52NK25Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 150µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 45 mOhm @ 26A, 10V
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-4428-5
Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 4850pF @ 25V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 160nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 250V
nákvæm lýsing N-Channel 250V 52A (Tc) 300W (Tc) Through Hole TO-247-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 52A (Tc)