STW55NM60N
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW55NM60N Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW55NM60N
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 600V 51A TO-247
Gagnablöð: STW55NM60N.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW55NM60N
Hlutanúmer STW55NM60N Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 600V 51A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4696 pcs Gögn STW55NM60N.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Vgs (hámark) ±25V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð MDmesh™ II Rds On (Max) @ Id, Vgs 60 mOhm @ 25.5A, 10V
Orkunotkun (hámark) 350W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Önnur nöfn 497-7622-5
STW55NM60N-ND
Vinnuhitastig 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 5800pF @ 50V Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 190nC @ 10V
FET tegund N-Channel FET eiginleiki -
Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 600V
nákvæm lýsing N-Channel 600V 51A (Tc) 350W (Tc) Through Hole TO-247-3 Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 51A (Tc)