STW54NK30Z
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STW54NK30Z Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: STW54NK30Z
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing MOSFET N-CH 300V 54A TO-247
Gagnablöð: STW54NK30Z.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
600 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um STW54NK30Z
Hlutanúmer STW54NK30Z Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing MOSFET N-CH 300V 54A TO-247 Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 25545 pcs Gögn STW54NK30Z.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4.5V @ 150µA Vgs (hámark) ±30V
Tækni MOSFET (Metal Oxide) Birgir Tæki Pakki TO-247-3
Röð SuperMESH™ Rds On (Max) @ Id, Vgs 60 mOhm @ 27A, 10V
Orkunotkun (hámark) 300W (Tc) Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-247-3 Vinnuhitastig -55°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant Input Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 4960pF @ 25V
Hliðargjald (Qg) (Hámark) @ Vgs 221nC @ 10V FET tegund N-Channel
FET eiginleiki - Drive Voltage (Max Rds On, Min Rds On) 10V
Afrennsli til uppspretta spenna (VDSS) 300V nákvæm lýsing N-Channel 300V 54A (Tc) 300W (Tc) Through Hole TO-247-3
Núverandi - Stöðug holræsi (Id) @ 25 ° C 54A (Tc)