T405-400T
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T405-400T Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T405-400T
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE 400V 4A TO220AB
Gagnablöð: 1.T405-400T.pdf2.T405-400T.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T405-400T
Hlutanúmer T405-400T Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE 400V 4A TO220AB Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 232031 pcs Gögn 1.T405-400T.pdf2.T405-400T.pdf
Spenna - Off State 400V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Logic - Sensitive Gate Birgir Tæki Pakki TO-220AB
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-220-3 Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ)
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 3 (168 Hours)
Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant nákvæm lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 400V 4A Through Hole TO-220AB
Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 31A
Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 10mA Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 5mA