T405-600H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T405-600H Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T405-600H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A IPAK
Gagnablöð: 1.T405-600H.pdf2.T405-600H.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T405-600H
Hlutanúmer T405-600H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A IPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 110758 pcs Gögn 1.T405-600H.pdf2.T405-600H.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Logic - Sensitive Gate Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA Önnur nöfn 497-12714-5
T405-600H-ND
T405600H
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 600V 4A Through Hole I-PAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 31A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 10mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 5mA Stillingar Single