T405-600B
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
T405-600B Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T405-600B
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A DPAK
Gagnablöð: 1.T405-600B.pdf2.T405-600B.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1 pcs
75 pcs
150 pcs
525 pcs
1050 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um T405-600B
Hlutanúmer T405-600B Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE 600V 4A DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 72312 pcs Gögn 1.T405-600B.pdf2.T405-600B.pdf
Spenna - Off State 600V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Logic - Sensitive Gate Birgir Tæki Pakki DPAK
Röð - Pökkun Tube
Pakki / tilfelli TO-252-3, DPak (2 Leads + Tab), SC-63 Önnur nöfn 497-14801-5
T405-600B-ND
Vinnuhitastig -40°C ~ 150°C (TJ) Uppsetningartegund Surface Mount
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 600V 4A Surface Mount DPAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 31A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 10mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 5mA Stillingar Single
Grunneiningarnúmer T40*
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
T405-600B-TR
T405-600B-TR
Framleiðendur: STMicroelectronics
Lýsing: TRIAC SENS GATE 600V 4A DPAK
Á lager: 92140 pcs
Sækja: T405-600B-TR.pdf
RFQ
T405-600T
T405-600T
Lýsing: TRIAC SENS GATE 600V 4A TO220AB
Á lager: 89601 pcs
Sækja: T405-600T.pdf
RFQ
T405-600H
T405-600H
Lýsing: TRIAC SENS GATE 600V 4A IPAK
Sækja: T405-600H.pdf
T4047
T4047
Framleiðendur: Pulse Electronics Corporation
Lýsing: IC CHIP
Sækja:
T405-800B-TR
T405-800B-TR
Lýsing: TRIAC SENS GATE 800V 4A DPAK
Sækja: T405-800B-TR.pdf
Lýsing: IC CHIP
Sækja:
Lýsing: TRIAC SENS GATE DPAK
Sækja: T405-800H.pdf
Lýsing: TRIAC SENS GATE 700V 4A DPAK
Sækja: T405-700B-TR.pdf
Lýsing: TRIAC SENS GATE 400V 4A TO220AB
Sækja: T405-400T.pdf
T4047NL
T4047NL
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by