T405-800H
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STMicroelectronics
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: T405-800H
Framleiðandi / Vörumerki: STMicroelectronics
Vörulýsing TRIAC SENS GATE DPAK
Gagnablöð: T405-800H.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um T405-800H
Hlutanúmer T405-800H Framleiðandi STMicroelectronics
Lýsing TRIAC SENS GATE DPAK Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4233 pcs Gögn T405-800H.pdf
Spenna - Off State 800V Spenna - Hljómsveitari (Vgt) (Max) 1.3V
Triac Tegund Logic - Sensitive Gate Birgir Tæki Pakki I-PAK
Röð - Pakki / tilfelli TO-251-3 Short Leads, IPak, TO-251AA
Vinnuhitastig -40°C ~ 125°C (TJ) Uppsetningartegund Through Hole
Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited) Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
nákvæm lýsing TRIAC Logic - Sensitive Gate 800V 4A Through Hole I-PAK Núverandi - á ríki (það (RMS)) (hámark) 4A
Núverandi - Non Rep. Surge 50, 60Hz (Itsm) 30A, 31A Núverandi - Haltu (Ih) (Hámark) 10mA
Núverandi - Gate Trigger (Igt) (Max) 5mA Stillingar Single